• Thu. May 19th, 2022

Wanafunzi Wafikishwa Mahakamani Kwa Uharibifu Wa Mali

Dec 7, 2021

Wanafunzi 11 wa shule ya upili ya wavulana ya Chesamisi wamefikishwa katika mahakama ya Kimilili mbele ya hakimu mkazi Gladys Adhiambo kwa kusababisha mgomo na kuharibu mali ya thamani ya shilingi milioni 7.5 na kuiba mali nyingine za shule ijumaa iliyopita.

Wanafunzi hao waliachiliwa kwa dhamana ya shilingi milioni moja na mdhamini mmoja wa kiwango sawa na hicho

.Kutajwa kwa kesi hiyo itakuwa tarehe 20/12/2021, kwa ajili ya kutoa ripoti ya tathmini ya umri wa mshtakiwa na kutoa cheti cha kuzaliwa cha mshtakiwa ili kujiridhisha iwapo ni watoto au la.Kesi hizo zitasikilizwa tarehe 25/1/2020 mwaka ujao.

Hakimu aliamuru baraza la washtakiwa lipelekwe nakala ya hati ya mashtaka na maelezo ya mashahidi.wote kumi na moja walikana mashtaka.

Mshukiwa huyo alizuiliwa katika kituo cha polisi cha Kimilili katika seli za watoto hadi watakapotii masharti ya dhamana ya mahakama.

Leave a Reply

Your email address will not be published.